Taarifa iliyonishituwa, Magufuli Amemtumbuwa January Makamba leo na kumteuwa Hussen Bashe

Share
HTML-code

Comments • 72

  • Tausi Manzuri
    Tausi Manzuri  1 months back

    Jiangalia wewe mtangazaji maana waongea ujinga mtupu uyo janual makamba atapokea tuu agizo la rais akialibu atatumbuliwa

    • Medson Ulendo
      Medson Ulendo  1 months back

      Rais mungu akuweke unatawala kwa kututumikia watanzania bashe hajajosea na hiyo wizara ulio mpa atatusaidia sana cc wananchi

      • Sharifu Muadham
        Sharifu Muadham  1 months back

        Allah.atazidi.kukupa

        • Abubakar Habibu kaka nakukubala unafundisha jamii

          Mim makamba namkubali naana shida

          • Carlos Mikwaya
            Carlos Mikwaya  1 months back

            Mimi nauliza tu kidogo Huyu bashe musiba sio alimsema kuwa ni fisadi na ndio alieuwa magazeti ya Rostam azizi sasa Leo usafi Wa bashe uko wapi? au alishaoga kwasasa yuko safi? ugomvi wake na musiba umeisha? siasa bwana duuh najiuliza tu hii ni season 8 bado sehemu9

            • Juma Mnyambwa
              Juma Mnyambwa  1 months back

              Katiba yawarioba nijibu

              • Juma Mnyambwa
                Juma Mnyambwa  1 months back

                Bashe kwa mfumo wa lichama hiro huwezi hapo nindiyo ukikosowa au kusema ukweli wewe jipu

                • James Komba
                  James Komba  1 months back

                  Naamini bashe utafanya vizuri zaidi hapo, maana ulikuwa mbunge pekee ulie kuwa unatufikiria wakulima tena kwakuumia sana moyoni usitugeuke

                  • Chama Patrick
                    Chama Patrick  1 months back

                    Bashe ni Jembe

                    • Abraham Balamba
                      Abraham Balamba  1 months back

                      Zamu yako Bashe kuonyesha uwezo wako katika kutatua matatizo ya wakulima ambayo yamekuwa mwiba mbaya kwa uchumi wa taifa letu

                      • Neema Lambo
                        Neema Lambo  1 months back

                        Big up rais wetu

                        • athuman omary
                          athuman omary  1 months back

                          Asante san mwenyez MUNGU mkuu kwa muongozo wako mwema kwa raisi wetu na wasaidizi wake wote

                          • Asteria Mbwei
                            Asteria Mbwei  1 months back

                            Bashe umemtendea haki kabisa ni kichwa kwelikweli

                        • migogele mkude
                          migogele mkude  1 months back

                          haya

                          • william charles
                            william charles  1 months back

                            Daimond

                            • william charles
                              william charles  1 months back

                              Daimond

                              • Zainabu Bakari
                                Zainabu Bakari  1 months back

                                william charles kweli akili ni nywele kila mtu na zake sasa huyo kapuku wako daimondi anafikaje hp

                            • Yassin Suleiman
                              Yassin Suleiman  1 months back

                              yaaan kwa bashe anagempa kabisaaa uwazir wakilimo huyu jamaa anajitambua sana hongera pia kwako mh rais kwa maaamuz magum ya kuhusu maendeleo

                              • Razia Mbwana
                                Razia Mbwana  1 months back

                                Hongera simba chawene nikwasababu tangu upigwe chini hujaleta vurugu wala fitna ndomana bd heshma yako imebaki vzr.

                                • J. F.K
                                  J. F.K  1 months back

                                  Huo uteuzi wa Bashe umenigusa huku nje ya nchi. Sasa bwana Bashe, weka kwenye vitendo mawazo yako mazuri bungeni👏🏿👏🏿👏🏿

                                  • Mtafutaji Mema
                                    Mtafutaji Mema  1 months back

                                    Marufuku ya mifuko ya plastic lilikuwa ni agizo la JPM sio wazo la January, tena "lilichelewa kutekelezwa" kwa maneno yake mwenyewe raisi.

                                    • Tinya Anosiatha
                                      Tinya Anosiatha  1 months back

                                      Mimi kwa ushauli wangu kinana , membe, Nape, mzee makamba. Wafukuzeni. Chama. Waondoke ni wasaliti wa chama.

                                      • SADI H
                                        SADI H  1 months back

                                        Wale wote vijana waliopiga goli la mkono wakati wa uchaguzi mkuu uliopita, hii ndio kafara, watoke wasidhani wao ndio CCM, ujumbe huu unawahusu Nape, Mwigilu, Makamba........
                                        ...

                                      • Boniface Msemembo
                                        Boniface Msemembo  1 months back

                                        Bashe ni mkweli hapepesi macho kama mbaya atasema mbaya kama safi atasema safi, akikosa anatoa na ushauri Bashe Magufuli namba 2

                                    • George Angyelile
                                      George Angyelile  1 months back

                                      Aisee taarifa ya uteuzi wa bashe imesimamisha kazi hapa jijini petu London. Huyu bwana uteuzi wake ulikuwa unasubiriwa kwa mda mrefu sana.

                                      • Dula Shoko
                                        Dula Shoko  1 months back

                                        KWA bashe safi

                                        • eddiexjr1
                                          eddiexjr1  1 months back

                                          Bashe ..It's time to walk the talk

                                          • eddiexjr1
                                            eddiexjr1  1 months back

                                            Thank God ....Bashe this is long waited . Piga kazi kaka

                                            • happy mushi
                                              happy mushi  1 months back

                                              Bashe usifike huko ukabadilika baki na mcmamo wako tu.

                                              • Rahim Doto
                                                Rahim Doto  1 months back

                                                Iko kazi kipindi hiki

                                                • Thobias Manyinyi
                                                  Thobias Manyinyi  1 months back

                                                  Bashe uko poa sana. Ila kasoro yangu ndogo kwako ni moja tu!! "Nusura tukulaani pale pale ulipokaribia kutuingiza mkenge kwenye mambo ya mifuko ya hifadhi!!!!!!"

                                                  • Colletha Zamuna
                                                    Colletha Zamuna  1 months back

                                                    bashe uko vizuri lakini uzuri wako nahisi ndo basi tena chezea siasa za bongo

                                                    • Musa Dosa
                                                      Musa Dosa  1 months back

                                                      kutoka Uganda bashe yuko vzr

                                                      • Emmanuel Bonifase
                                                        Emmanuel Bonifase  1 months back

                                                        Tishaa jpm

                                                        • Mudy Muzungu
                                                          Mudy Muzungu  1 months back

                                                          Big. Up Rais

                                                          • Kabuga Shija
                                                            Kabuga Shija  1 months back

                                                            Bashe ww ni zaidi ya Jafo sasa onyesha na usivimbe Mzee

                                                            • John Mwambungu
                                                              John Mwambungu  1 months back

                                                              Inapendeza, January alikuwa Mzigo hakuwa na lolote...lakini wateuliwa pia chapeni kazi hii ni serikali ya kazi...serikali za story zimepita hii ya sasa ni haki kwa haki...Big up our Excellency president Magufuli!

                                                              • Plujori Lugano
                                                                Plujori Lugano  1 months back

                                                                Mh. Bashe hongera Sasa wizara hii inakutegemea kwa vitendo

                                                                • Benosi Laban
                                                                  Benosi Laban  1 months back

                                                                  Hongera Sana bashe nakuamini Sana kwa utumishi wako

                                                              • Husseni miraji
                                                                Husseni miraji  1 months back

                                                                Mzee Makamba mwanao Hana cheo tena sasa utachana tena mistari ya biblia pamoja na Quaran? Mzee unafiki ulikuzidi kwawapinzani mpaka kwenye chama chako.mlijua mnawashughulikia wapinzani sasa mmeanza kumalizana nyinyi

                                                              • Protect from Evil beings
                                                                Protect from Evil beings  1 months back

                                                                Tumbuuu...

                                                                • Hassan Bazi
                                                                  Hassan Bazi  1 months back

                                                                  Allha atuongoze njia wa 🇹🇿na raisi wetu amin

                                                                  • hamisi kapaku
                                                                    hamisi kapaku  1 months back

                                                                    January we we nijembe la kiangazi na masika " unalima popote hekima na busara ndio inayo kuongoza hongera sana "

                                                                    • Husseni miraji
                                                                      Husseni miraji  1 months back

                                                                      January Makamba wewe ndiye uliyeiba kura za urais kupitia Chadema ukajua maisha umeyaweza sasa Leo Mungu amekuonesha wewe na baba yako kuwa mwenye cheo atabaki Mungu pekee take tu

                                                                      • Hassan Gomai
                                                                        Hassan Gomai  1 months back

                                                                        kutoka lebanoni ccm mbele kwa mbele

                                                                        • Andrew Izdory
                                                                          Andrew Izdory  1 months back

                                                                          Bashe ni jembe.

                                                                          • Jo joe Kiza
                                                                            Jo joe Kiza  1 months back

                                                                            Unajua tumekusapoti myaka mingi sana umetuhangusha sana kaombe msama hata kwa fans wako.

                                                                            • Jo joe Kiza
                                                                              Jo joe Kiza  1 months back

                                                                              January M tatizo amefuata wasitafu akasahau kazi yake. Pole ww ungepigana kama kizazi kipya tungekuunga mkono we love u but 👋 👋. Kajikosowe urudi kama ww. Forget old people but care them.

                                                                              • Jonas Kilomba
                                                                                Jonas Kilomba  1 months back

                                                                                Kwa Bashe Rais nakushukuru Sana

                                                                                • Clement Mwaitebele
                                                                                  Clement Mwaitebele  1 months back

                                                                                  Big up Rais kwa kumteuwa Mh. Bashe. Bashe yuko vizuri sana kichwani

                                                                                  • Yassin Suleiman
                                                                                    Yassin Suleiman  1 months back

                                                                                    Clement Mwaitebele hapa kwa bashe hajakosea kabisaaa kilimo sasa kinarudisha heshima yake

                                                                                  • Saidi Mhina
                                                                                    Saidi Mhina  1 months back

                                                                                    Bashe sawa ila du mgosi mpiga kazi saaaaaan. Pumzika brother

                                                                                • Dickson Samwel
                                                                                  Dickson Samwel  1 months back

                                                                                  Bashe nakukubabli Sana

                                                                                • Frank Skawa Frank Skawa
                                                                                  Frank Skawa Frank Skawa  1 months back

                                                                                  Kutoka Oman: CCM Mbele Kwa Mbele Daina

                                                                                  • Paul kisatu Lusana
                                                                                    Paul kisatu Lusana  1 months back

                                                                                    Bashe ni Jembee
                                                                                    Magufuri oyee